இன்று மாலை மதுசூதனன் உடல் நல்லடக்கம்

#Tamilnadu | #ADMK | #MrChre

கடந்த சில ஆண்டுகளாக மதுசூதனன் உடல் நலக்குறைவால் அவ்வப்போது சிகிச்சை பெற்று வந்தார். கடந்த மாதம் அவருக்கு திடீரென மூச்சுத்திணறல் ஏற்பட்டதையடுத்து, சிகிச்சைக்காக சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். தொடர்ந்து அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்த நிலையில், வென்டிலேட்டர் உதவியுடன் தொடர்ந்து சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது. இந்நிலையில் சிகிச்சை பலனின்றி உடல்நலக்குறைவால் நேற்று பிற்பகல் அவர் காலமானார்.

இதனிடையே, இன்று அதிகாலை 3 மணியளவில் தனியார் மருத்துவமனையிலிருந்து சென்னை திருவொற்றியூரில் உள்ள இல்லத்திற்கு அவரது உடல் கொண்டு செல்லப்பட்டது. தொடர்ந்து பொதுமக்கள் அஞ்சலி செலுத்துவதற்காக அவரது உடல் அங்கு வைக்கப்படுகிறது. தொடர்ந்து, இன்று மாலை மூலக்கொத்தளத்தில் உள்ள மயானத்தில் இறுதிச் சடங்கு நடைபெற உள்ளது.

#MrChe #மிஸ்டர்சே

செய்திகளை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ள

Facebook Link – https://www.facebook.com/groups/Mr.CheNews

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *